ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਅੱਜ ਫਿਰ ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਕੱਟਣੀ ਪਵੇਗੀ ਰਾਤ, ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਭਲਕੇ ਹੋਵੇਗੀ ਸੁਣਵਾਈ

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਅਗਲੀ ਤਰੀਕ ਲਈ ਟਾਲ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। 13 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸੈਸ਼ਨ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਸੁਣਵਾਈ ਵਿੱਚ ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਜ਼ਮਾਨਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕੀ।

aryan khan bail hearing updates

ਆਰੀਅਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਰਾਤ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੱਟਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਵਕੀਲ ਅਤੇ ਐਨਸੀਬੀ ਦਰਮਿਆਨ ਲੰਮੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਬਾਰੇ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਲਈ ਰਾਖਵਾਂ ਰੱਖ ਲਿਆ ਹੈ। ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਸੈਸ਼ਨ ਕੋਰਟ ਵਿੱਚ ਦੁਪਹਿਰ ਕਰੀਬ 3 ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਨਸੀਬੀ ਅਤੇ ਆਰੀਅਨ ਦੇ ਵਕੀਲ ਨੇ ਆਰੀਅਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ ਦਲੀਲਾਂ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀਆਂ। ਇਹ ਸੁਣਵਾਈ ਸ਼ਾਮ 6.45 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚੱਲੀ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਟੀ 20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਭਰਤੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਅ, ਸ਼ਾਰਦੁਲ ਠਾਕੁਰ ਨੂੰ 15 ਮੈਂਬਰੀ ਟੀਮ ‘ਚ ਮਿਲੀ ਥਾਂ

ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਬੰਦ ਹੈ, ਅਰਥਾਤ ਆਰਥਰ ਰੋਡ ਜੇਲ੍ਹ, ਸ਼ਾਮ 5.30 ਵਜੇ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਜੇਲ੍ਹ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਹੁਣ ਅਦਾਲਤ ਆਰੀਅਨ ਖਾਨ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ‘ਤੇ 14 ਅਕਤੂਬਰ ਯਾਨੀ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ ਦੇਵੇਗੀ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *