ਰਿਤਿਕ ਰੌਸ਼ਨ ਨੇ ਦੁਸਹਿਰੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ‘ਵਿਕਰਮ ਵੇਧਾ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ, ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਵੀਡੀਓ

hrithik filming Vikram Vedha: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਰਿਤਿਕ ਰੌਸ਼ਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਵਿਕਰਮ ਵੇਧਾ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੁਸਹਿਰੇ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸਟੋਰੀ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।

hrithik filming Vikram Vedha

ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾ ਸਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਦੋ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਦ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੌਦੇ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਚੜ੍ਹਦਾ ਸੂਰਜ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ‘ਵਿਕਰਮ ਵੇਧਾ’ 2017 ਦੀ ਤਾਮਿਲ ਫਿਲਮ ‘ਵਿਕਰਮ ਵੇਧਾ’ ਦਾ ਹਿੰਦੀ ਰੀਮੇਕ ਹੈ। ਹਿੰਦੀ ਸੰਸਕਰਣ ਨੂੰ ਮੂਲ ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਪੁਸ਼ਕਰ-ਗਾਇਤਰੀ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਨੀਰਜ ਪਾਂਡੇ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਫਰਾਈਡੇ ਫਿਲਮਵਰਕਸ ਦੁਆਰਾ ਰਿਲਾਇੰਸ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਅਤੇ ਵਾਈ ਨਾਟ ਸਟੂਡੀਓਜ਼ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦਾ ਐਲਾਨ Y Not Studios ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਹੈਂਡਲ ‘ਤੇ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਵੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ, ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ 2002 ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਨਾ ਤੁਮ ਜਾਨੋ ਨਾ ਹਮ’ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਹੈ ਜਦੋਂ ਰਿਤਿਕ ਅਤੇ ਸੈਫ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤਾਮਿਲ ‘ਵਿਕਰਮ ਵੇਧਾ’ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰ ਵਿਜੇ ਸੇਠੁਪਤੀ ਅਤੇ ਆਰ ਮਾਧਵਨ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਨ।

ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਰ ਮਾਧਵਨ ਨੇ ਵਿਕਰਮ ਨਾਂ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਵਿਜੇ ਸੇਠੁਪਤੀ ਨੇ ਇੱਕ ਗੈਂਗਸਟਰ ਅਤੇ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰ ਵੇਧਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਇਆ। ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀਨ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ। ਤਾਮਿਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਫਿਲਮ ‘ਫਾਈਟਰ’ ‘ਚ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਐਕਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਉਹ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਯੁੱਧ ਫਿਲਮ ‘ਵਾਰ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਹੁਣ ਇਸ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਫਲੋਰ ‘ਤੇ ਆਵੇਗਾ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਸੁਪਰਹੀਰੋ ਫ੍ਰੈਂਚਾਇਜ਼ੀ ‘ਕ੍ਰਿਸ਼ 4’ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *