ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦੇ 22 ਸਾਲ ਪੂਰੇ, ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪੋਸਟ

Madhuri Dixit marriage anniversary: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਧਕ ਧਕ ਗਰਲ ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਨੇ ਡਾਕਟਰ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਨੇਨੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ 22 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲਏ ਹਨ। ਇਸ ਖਾਸ ਮੌਕੇ ਤੇ, ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪੁੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕਰਕੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Madhuri Dixit marriage anniversary

ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਉਸਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸਦੇ ਪੂਰੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਤੱਕ ਦੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਲਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਮਾਧੁਰੀ ਦੇ ਪੁੱਤਰਾਂ ਦੀ ਬਚਪਨ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡੇ ਹੋਣ ਤੱਕ ਦੀ ਇੱਕ ਝਲਕ ਦਿਖਾਈ ਗਈ ਹੈ।

ਮਾਧੁਰੀ ਦੇ ਖਾਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਫਿਲਮ ਦਿਲ ਤੋ ਪਾਗਲ ਹੈ ਦੇ ਗਾਣੇ ਦੀ ਧੁਨ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਰਾਹ ਖਾਨ ਨੇ ਵੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟੀਵੀ ਅਦਾਕਾਰ ਅਰਜੁਨ ਬਿਜਲਾਨੀ ਨੇ ਵੀ ਦਿਲ ਦੀ ਇਮੋਜੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਦੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਥਾਹ ਪਿਆਰ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਿਰਫ 5 ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਪੋਸਟ ਤੇ ਲੱਖਾਂ ਵਿਯੂਜ਼ ਆ ਗਏ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਟਿੱਪਣੀ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਜੋੜੇ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਦੀਆਂ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਾਧੁਰੀ ਦੀਕਸ਼ਿਤ ਨੇ ਸਾਲ 1999 ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਨੇਨੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਧੁਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਤੋਂ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਚਲੀ ਗਈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਮੁੰਬਈ ਵਾਪਸ ਆ ਗਈ। ਮਾਧੁਰੀ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੋਅ ਡਾਂਸ ਦੀਵਾਨੇ ਨੂੰ ਜੱਜ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਮਾਧੁਰੀ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਆਭਾ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *