ਲੁਧਿਆਣਾ : ਪਿਸਤੌਲ ਦਿਖਾ ਕੇ ਸੁਨਿਆਰੇ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਲੁੱਟੇ ਲੱਖਾਂ ਦੇ ਗਹਿਣੇ, ਮੰਦਰ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾਏ ਪੈਸੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡੇ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਚੋਰੀ ਅਤੇ ਲੁੱਟਾਂ ਦੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵਧ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਤਾਜ਼ਾ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਸਾਈਕਲ ਸਵਾਰ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਨੇ ਹੈਬੋਵਾਲ ਦੇ ਹੰਬੜਾਂ ਰੋਡ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਬੰਦੂਕ ਦਿਕਾ ਕੇ ਇੱਕ ਸੁਨਿਆਰੇ ਤੋਂ 10 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਲੁੱਟ ਲਏ। ਹੰਬੜਾਂ ਸਾਈਡ ਤੋਂ ਆਏ ਬਦਮਾਸ਼ ਪੰਜ ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸੇ ਸਾਈਡ ਵੱਲ ਭੱਜ ਗਏ।

Millions of jewelery looted

ਦੇਵ ਨਗਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਕਿਰਨ ਦੇਵ ਵਰਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਸ਼ਰਨਮ ਦੇ ਨੇੜੇ ਬਾਬਾ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਸਤਿਗੁਰੂ ਜਵੈਲਰ ਨਾਂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਹੈ। ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਉਹ ਆਪਣੀ ਗੱਦੀ ਛੱਡ ਕੇ ਪਿਛਲੀ ਸੀਟ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਮੁਰੰਮਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦੋ ਦਸਤਾਰਧਾਰੀ ਆਦਮੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਪਿਸਤੌਲ ਸੀ। ਆਉਂਦਿਆਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਪਿਸਤੌਲ ਉਸ ਦੇ ਪੁੜਪੁੜੀ ‘ਤੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੀ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਦੂਸਰੇ ਨੇ ਕਾਊਂਟਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇ ਗਹਿਣਿਆਂ ਨੂੰ ਕੱਢ ਕੇ ਬੈਗ ਵਿੱਚ ਭਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਚੜ੍ਹਾਏ ਗਏ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਰੁਪਏ ਬੈਗ ਵਿੱਚ ਪਾ ਕੇ ਲੈ ਗਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤੀਜਾ ਸਾਥੀ ਬਾਈਕ ਲੈ ਕੇ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ। ਲੁੱਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਿੰਨੇ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਤ ਕਰੀਬ ਨੌਂ ਵਜੇ ਉਸ ਨੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਲੁੱਟ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਖੇਤਰੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਬੰਧਤ ਸੂਬਿਆਂ ‘ਚ ਮੁੱਖ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਵਕਾਲਤ

ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਆਏ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਬਿਠਾ ਕੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸੀਆਈਏ ਅਤੇ ਫੌਰੈਂਸਿਕ ਲੈਬ ਟੀਮ ਵੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *