ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਛੁੜਵਾ ਦਿੱਤੀ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਲਤ, ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿੱਸਾ

shahrukh helped kapil sharma: ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਆਮ ਲੋਕ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਵਾਹ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਹੋਵੇ, ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਇਸ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਕਾਮਯਾਬੀ ਪਿੱਛੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿੰਨੀ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

shahrukh helped kapil sharma

ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਸੇਵਨ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ‘ਚੋਂ ਨਿਕਲਣ ‘ਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ‘ਚ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗਣ ਲੱਗੇ ਪਰ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਉਹ ਫਿਰ ਤੋਂ ਟ੍ਰੈਕ ‘ਤੇ ਆ ਗਏ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਸੇਵਨ ਅਤੇ ਘਬਰਾਹਟ ਦੋਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾ ਲਿਆ।

ਫਿਲਮ ‘ਫਿਰੰਗੀ’ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੋਵਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਸੀ। ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਇੰਨੇ ਡਿਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ‘ਚ ਚਲੇ ਗਏ ਸਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਰਫਾਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਉਤਾਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤੇ ਨਾਲ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਆਉਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਮੁੰਦਰੀ ਫੇਸਿੰਗ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਣ, ਤਾਂ ਕਿ ਸੁਭਾਅ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੂਡ ਚੰਗਾ ਰਹੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕਪਿਲ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਸ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ‘ਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬਾਲਕੋਨੀ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸਮੁੰਦਰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ‘ਚ ਛਾਲ ਮਾਰਨ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਦੁਖੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਜਿਵੇਂ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਉਸ ‘ਤੇ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *