ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15: ਅਫਸਾਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖੁਦ ਨੂੰ ਚਾਕੂ ਨਾਲ ਮਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼, ਮੇਕਰਸ ਨੇ ਦਿਖਾਇਆ ਬਾਹਰ ਦਾ ਰਸਤਾ!

afsana khan bigg boss: ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15’ ਦੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਖਤਰਨਾਕ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਅਜਿਹਾ ਇਸ ਲਈ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਅਫਸਾਨਾ ਨੇ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਚਾਕੂ ਨਾਲ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਅਫਸਾਨਾ ਵੱਲੋਂ ਚੁੱਕੇ ਗਏ ਗਲਤ ਕਦਮਾਂ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੀ।

afsana khan bigg boss

ਅਫ਼ਸਾਨਾ ਖਾਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦਾ ਰਾਹ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮੋੜ ਵੀ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਇਸ ਲਈ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਕੈਪਟਨ ਉਮਰ ਰਿਆਜ਼ ਨੂੰ ਟਾਸਕ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕਪਤਾਨ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀਆਈਪੀ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਹੈ ਕਿ ਕੈਪਟਨ ਨੇ ਅਫਸਾਨਾ ਨੂੰ ਵੀਆਈਪੀ ਟਿਕਟ ਦੇਣ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਫਸਾਨਾ ਨੂੰ ਇਹ ਗੱਲ ਬਿਲਕੁਲ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਚਾਕੂ ਨਾਲ ਖੁਦ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਕੈਪਟਨ ਉਮਰ ਰਿਆਜ਼ ਤਿੰਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀਆਈਪੀ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਲਈ ਪਾਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਅਫਸਾਨਾ ਨੂੰ ਪਾਸ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ, ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਅਫਸਾਨਾ ਆਪਣਾ ਆਪਾ ਗੁਆ ਬੈਠਦੀ ਹੈ। ਅਫਸਾਨਾ ਜਾ ਕੇ ਰਸੋਈ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਹੈ, ਲੋਕ ਉਸਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਅਫਸਾਨਾ ਚੀਕਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਲਈ ਚਾਕੂ ਚੁੱਕ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਨੇ ਸਜ਼ਾ ਵਜੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *