ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘RRR’ ਦਾ ਗੀਤ ‘Nacho Nacho’ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼

song naacho naacho release: ਬਾਹੂਬਲੀ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਐਸ.ਐਸ. ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਦੀ ਫਿਲਮ RRR ਬਹੁਤ ਹੀ ਉਡੀਕੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ 7 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਗੀਤ ‘ਨਾਚੋ ਨਾਚੋ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

song naacho naacho release

ਰਾਮਚਰਨ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਐਨਟੀਆਰ ਗੀਤਕਾਰੀ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸਿੰਗ ਹੁਨਰ ਦਿਖਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਾਹੂਬਲੀ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਐਸ.ਐਸ. ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਦੀ ਫਿਲਮ ਆਰਆਰਆਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਉਡੀਕੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ 7 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਨੱਚੋ ਨਾਚੋ ਦਾ ਗੀਤ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਰਾਮਚਰਨ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਐਨਟੀਆਰ ਗੀਤਕਾਰੀ ਸੰਗੀਤ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸਿੰਗ ਹੁਨਰ ਦਿਖਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਫਿਲਮ ਦੇ ਇਸ ਗੀਤ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਉਤਸੁਕਤਾ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਆਰਆਰਆਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ 1920 ਦੇ ਦੌਰ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈ। ਇਹ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਸੈਨਾਨੀਆਂ ਕੋਮਾਰਾਮ ਭੀਮ ਅਤੇ ਅਲੂਰੀ ਸੀਤਾਰਮਾਰਾਜੂ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਰਾਮ ਚਰਨ ਅਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਐਨਟੀਆਰ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਰਾਜਾਮੌਲੀ ਦੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਆਲੀਆ ਭੱਟ, ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ, ਓਲੀਵੀਆ ਮੌਰਿਸ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਟੀਜ਼ਰ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਟੀਜ਼ਰ ਦੇਖ ਕੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ਾਨ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

ਬਾਹੂਬਲੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਜਾਮੌਲੀ RRR ਨਾਲ ਵਾਪਸੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਵੱਡੇ ਬਜਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ਹੈ, ਇਸਦੀ ਕੁੱਲ ਲਾਗਤ 450 ਕਰੋੜ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਬਾਹੂਬਲੀ ਨੇ ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਖੂਬ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ RRR ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਮੀਦਾਂ ਹਨ। RRR ਨੂੰ ਕਈ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *