ਸਿੰਗਾਪੁਰ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ ‘ਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਲੇਸ਼ੀਅਨ ਭਾਰਤੀ ਨੂੰ ਸੁਣਾਈ ਮੌਤ ਦੀ ਸਜ਼ਾ

ਸਿੰਗਾਪੁਰ ਦੀ ਇੱਕ ਅਦਾਲਤ ਨੇ 2018 ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਬੈਗ ਸਮੇਤ ਫੜੇ ਗਏ ਇੱਕ 39 ਸਾਲਾ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਮਲੇਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਤਸਕਰੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਹੈ।

singapore court sentences another malaysian indian

ਮੌਤ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਕੁੱਝ ਕ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਹੋਰ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰ, ਇੱਕ 33 ਸਾਲਾ ਮਲੇਸ਼ੀਅਨ ਭਾਰਤੀ, ਫਾਂਸੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ-ditch ਦੀ ਅਪੀਲ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਉਸਦੀ ਫਾਂਸੀ, ਅਸਲ ਵਿੱਚ 10 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਪਰ ਕੋਵਿਡ ਇਨਫੈਕਸ਼ਨ ਕਾਰਨ ਉਸਨੂੰ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਸਫਾਈ ਨਿਗਰਾਨ ਮੁਨੁਸਾਮੀ ਰਾਮਾਮੂਰਥ ਨੂੰ ਹਾਈ ਕੋਰਟ ਨੇ ਬੀਤੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਇਆ ਸੀ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ, ਉਸ ਨੂੰ ਹਾਰਬਰਫਰੰਟ ਐਵੇਨਿਊ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਆਪਣੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਬੈਗ ਨਾਲ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ : ਜੰਮੂ-ਕਸ਼ਮੀਰ ਦੇ ਬਾਰਾਮੂਲਾ ‘ਚ ਅੱਤਵਾਦੀਆਂ ਨੇ CRPF ਪਾਰਟੀ ‘ਤੇ ਸੁੱਟਿਆ ਗ੍ਰਨੇਡ, ਦੋ ਜਵਾਨਾਂ ਸਣੇ 6 ਜ਼ਖਮੀ

ਸਿੰਗਾਪੁਰ ਵਿੱਚ 14 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਮੁਨੁਸਾਮੀ ਨੂੰ 26 ਜਨਵਰੀ 2018 ਦੀ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਹਾਰਬਰਫਰੰਟ ਸੈਂਟਰ ਟਾਵਰ 2 ਵਿੱਚ ਕਲੀਨਰਜ਼ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਕੇਪਲ ਬੇ ਟਾਵਰ ਵਿਖੇ ਓਪਨ-ਏਅਰ ਕਾਰਪਾਰਕ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੇ ਉਸਦੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੱਕ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਬਕਸੇ ਵਿਚੋਂ ਲਾਲ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਬੈਗ ਮਿਲਿਆ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਬੰਡਲ ਸਨ।

ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ -:

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *